
OFISI YA RAIS,
MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA

MAMLAKA YA SERIKALI MTANDAO

Wananchi wote mnatangaziwa kuwa Mamlaka ya Serikali Mtandao (e-GA) itauza kwa njia ya 
mnada wa hadhara wa vifaa chakavu yakiwemo magari, samani za ofisi pamoja na vifaa vingine 
siku ya Jumanne tarehe 27 Juni, 2023 katika ofisi zake za Dar es Salaam na Alhamisi tarehe 
29 Juni, 2023 katika ofisi zake za Dodoma. 

Wananchi wote watakaoshiriki mnada huo wanaombwa kufika siku ya Jumapili tarehe 25 Juni, 
2023 katika Jengo la UTUMISHI Kivukoni Dar es Salaam kwa ajili ya ukaguzi wa vifaa hivyo 
ambavyo ni viti vya ofisini “Office Chairs”, “Printers” na “Laptops” na siku ya Jumanne tarehe 
27 Juni, 2023 kuanzia saa 4:00 asubuhi hadi saa 10:00 jioni katika Ofisi za e-GA Mji wa 
Serikali Mtumba Dodoma kwa ajili ya ukaguzi wa vifaa hivyo, ambapo pamoja na vifaa vingine, 
magari yote yameegeshwa katika ofisi za e-GA. 

Maelezo zaidi ya magari hayo ni kama yanavyoonekana katika jedwali: 

Na Aina Modeli Namba ya 
Usajili Mahali lilipo Hali ya Gari

1
TOYOTA station 
wagon
Diesel Engine

LAND 
CRUISER 

V8
STL2039 e-GA HQ 

Mtumba Dodoma  Halitembei

2

Mitsubishi 
Pajero 4WD, 
Station Wagon 
with 2.8L Diesel 
Engine, 

PAJERO ST 
WAGON STL2011 e-GA HQ 

Mtumba Dodoma Halitembei

3

Mitsubishi 
Pajero 4WD, 
Station Wagon 
with 2.8L Diesel 
Engine

PAJERO ST 
WAGON STL2010  e-GA HQ 

Mtumba Dodoma  Halitembei

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TANGAZO LA MNADA WA 
HADHARA WA VIFAA CHAKAVU

MASHARTI YA MNADA

1. Magari hayajalipiwa ushuru na kodi ya ongezeko la thamani (VAT), hivyo Mnunuzi atatakiwa 
kulipa ushuru na kodi zingine kabla ya kulichukua toka Mamlaka ya Serikali Mtandao

2. Magari yatauzwa kama yalivyo mahali yalipo
3. Mnunuzi wa gari atalazimika kulipa papo hapo amana “deposit” isiyopungua asilimia ishirini 

na tano (25%) ya thamani ya gari na atakamilisha malipo yote ndani ya muda wa siku kumi na 
nne (14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hilo atakosa haki zote 
za ununuzi wa gari na amana iliyolipwa haitarudishwa.

4. Mnunuzi wa gari atatakiwa kuondosha au kuchukua gari ndani ya muda wa siku saba (07) 
kuanzia siku ya kukamilisha malipo.

5. Ruhusa ya kuangalia gari itatolewa kwa siku mbili (02) kabla ya tarehe ya mnada husika.
6. Kwa Mnunuzi wa vifaa vingine atatakiwa kulipia kifaa alichopata baada tu ya kumtangaza 

dalali kuwa  mshindi (on fall of the hammer). Kifaa ambacho hakijalipiwa kitanadiwa upya. 
Pia mnunuzi atakiwa kuchukua kifaa alichonunua papo hapo mara tu baada ya kulipia (cash 
and carry) 

7. Mnada utaanza saa nne (4:00) asubuhi siku ya Jumapili tarehe 27 Juni katika ofisi zake 
za Dar es Salaam, 2023 na Alhamisi tarehe 29 Juni, 2023 katika ofisi zake za Dodoma.

Imetolewa na
Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Serikali Mtandao (e-GA)

Mji wa Serikali, Mtaa wa Mtandao, S. L. P. 2833, Dodoma, Simu: +255222129868, Nukushi: +255222129878,
Barua Pepe: info@ega.go.tz, Mkurugenzi Mkuu: dg@ega.go.tz, Tovuti: www.ega.go.tz

“Uadilifu na Ubunifu kwa Utoaji Huduma Bora kwa Umma” 


